![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/24-มีค.4-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/24-7-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/24-8-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/24-มีค.3-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/24-มีค.5-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/24-มีค.6-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/24-มีค.66-2-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/40578-1024x768.jpg)
ด้วยหน่วยงานศึกษานิเทศก์ สำนักการศึกษา ได้ดำเนินการจัดฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการส่งเสริม พัฒนาสื่อ นวัตกรรมและเทคโนโลยีการศึกษาด้วยโปรแกรมการอบรมตามประสงค์ (Course on Demand) โรงเรียนและศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดเทศบาลนครอุดรธานี เมื่อวันศุกร์ที่ 24 มีนาคม 2566 ณ ห้องประชุมเวสสุวัณ ชั้น 3 สำนักกงานเทศบาลนครอุดรธานี มีผู้เข้าอบรมทั้งสิ้น จำนวน 55 คน