![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/40874-768x1024.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/40875-768x1024.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/40878-768x1024.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/40880-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/40882-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/40884-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/40885-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/40886-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/40868-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/40870-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-1024x768.jpg)
สำนักการศึกษา โดยหน่วยงานศึกษานิเทศก์ ได้จัดการประชุมกับคณะผู้บริหารสถานศึกษา พนักงานครูเทศบาล ในสังกัดเทศบาลนครอุดรธานี เพื่อเตรียมความพร้อมรับการนิเทศ ติดตาม การดำเนินงานระบบประกันคุณภาพการศึกษาภายในสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2565 เมื่อวันที่ 7 มีนาคม 2566 เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป ณ ห้องประชุมโรงเรียนเทศบาล 5 สีหรักษ์วิทยา โรงเรียนเทศบาล 5 สีหรักษ์วิทยา