โรงเรียนเทศบาล 12 บ้านช้าง ส่งนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 11 ปี ในการแข่งขัน “โฮมฮับ Futsal Cup” ที่ บริษัท โฮมฮับ จำกัด สาขาอุดรธานี ในช่วงต้นเดือนธันวาคม 2565 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้เยาวชนหันมาเล่นกีฬา และห่างไกลยาเสพติด
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/ฉบับที่-1-ธันวาคม-65-1-709x1024.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_กิจกรรมนักเรียน-22565_๒๒๑๒๐๙-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_กิจกรรมนักเรียน-22565_๒๒๑๒๐๙_0-1024x768.jpg)
เทศบาลนครอุดรธานี
โรงเรียนเทศบาล 12 บ้านช้าง ส่งนักเรียนเข้าร่วมการแข่งขันฟุตซอลชาย รุ่นอายุไม่เกิน 11 ปี ในการแข่งขัน “โฮมฮับ Futsal Cup” ที่ บริษัท โฮมฮับ จำกัด สาขาอุดรธานี ในช่วงต้นเดือนธันวาคม 2565 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้เยาวชนหันมาเล่นกีฬา และห่างไกลยาเสพติด