ขอเชิญชวนร่วมกันส่งกำลังใจมาให้ นายปุญกานต์ ขาวดี Ti38 (น้องเจ็ท) ในการแข่งรอบแรกวันที่ 22 เมษายน 2566 ณ เจ เจ ฮอลล์ ชั้น 6 เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/6-1024x510.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/2-1024x675.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/3-1024x682.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/4-1024x646.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/7-1024x676.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/10-1024x674.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/13-1024x682.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_To-be-number-one-ระดับประเทศ-8เม.ย.-14พ.ค.66_๒๓๐๔๐๘_2-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_To-be-number-one-ระดับประเทศ-8เม.ย.-14พ.ค.66_๒๓๐๔๐๘_3-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_To-be-number-one-ระดับประเทศ-8เม.ย.-14พ.ค.66_๒๓๐๔๐๘_1-1024x768.jpg)
เทศบาลนครอุดรธานี
ขอเชิญชวนร่วมกันส่งกำลังใจมาให้ นายปุญกานต์ ขาวดี Ti38 (น้องเจ็ท) ในการแข่งรอบแรกวันที่ 22 เมษายน 2566 ณ เจ เจ ฮอลล์ ชั้น 6 เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร