วันที่ 22 พ.ย. 65 โรงเรียนเทศบาล 12 บ้านช้าง จัดกิจกรรมลงแขกเกี่ยวข้าวในแปลงนาสาธิตของโรงเรียน การจัดงานครั้งนี้ทางผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนเทศบาล 12 บ้านช้าง ขอขอบพระคุณคณะผู้บริหารเทศบาลนครอุดรธานี ซึ่งนำทีมโดยท่านรองนายกเทศมนตรีนครอุดรธานี ท่านรองวัชรพล ขาวขำ และท่านรองฉัตรฤดี ต.ศรีวงษ์ คณะที่ปรึกษานายกเทศมนตรี ปลัดเทศบาลนครอุดรธานี รองปลัดเทศบาลนครอุดรธานี สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุดรธานี สมาชิกสภาเทศบาลนครอุดรธานีเขต 3-4 ผู้อำนวยการสำนักการศึกษา ศึกษานิเทศก์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา และรองผู้อำนวยการสถานศึกษา กรรมการสถานศึกษา รวมไปถึงพ่อแม่พี่น้องชุมชนบ้านช้าง ผู้ปกครองนักเรียนทุกคน ที่ให้เกียรติมาร่วมงานลงแขกเกี่ยวข้าวของโรงเรียนเทศบาล 12 บ้านช้างในครั้งนี้ จนงานสำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316135840_581555710443195_1164179219986417296_n-1-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316138889_581555743776525_8159746845441307388_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316159016_581555367109896_4310667978513660650_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316165091_581555233776576_2305653251511320182_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316173493_581549740443792_6265174634429372023_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316174962_581549767110456_3548088494920825148_n-768x1024.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316179650_581549847110448_8375040924689321227_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316180603_581555567109876_3529852213371472518_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316199896_581555070443259_3003030072503356714_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316200792_581555883776511_7983055437471877197_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316204378_581555773776522_6720746056797613800_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316204384_581555547109878_5328462325183907011_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316210844_581555933776506_6230541303676746861_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316211162_581555003776599_1243894683487925328_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316240756_581555163776583_3833487279265458118_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316256566_581555293776570_332660656322813380_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316425507_581555957109837_3313682870655828607_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316671960_581549720443794_58918753869084971_n-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/316674373_581555193776580_6382356019660624685_n-1024x768.jpg)