ข่าวประชาสัมพันธ์ เรื่องการประกาศอย่างเป็นทางการ “โรงเรียนเทศบาล๑โพศรี” ภายใต้การบริหารงานของ ท่าน ผอ.ชูกิจ ผลทิพย์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักการศึกษาเทศบาลนครอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี ได้ประเมินเป็น “ศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ปีการศึกษา ๒๕๖๔”
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316813710_130823943116745_2764947012335180274_n.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316684115_130823956450077_949159507095573575_n.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316419544_130823989783407_8551015370060583319_n.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316951689_130823419783464_5631875915902653350_n.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316561278_130824016450071_4300554476348818847_n.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/11/316264302_130823966450076_1817317258899581625_n.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315987434_130824133116726_8408160934153535484_n-1024x683.jpg)
โรงเรียนเทศบาล๑โพศรี ขอขอบคุณคณะผู้บริหารเทศบาลนครอุดรธานี ผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา นักศึกษาฝึกประสบการณ์ นักเรียนและผู้ปกครองทุกคน