เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ ๑๖ มีนาคม ๒๕๖๖ นักเรียนระดับปฐมวัย โรงเรียนเทศบาล ๑ โพศรี ได้ร่วมกิจกรรมรับวุฒิบัตร ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ ณ ห้องอุดรธานี ฮอลล์ ศูนย์การค้าเซ็นทรัลอุดรธานี อำเภอเมือง จังหวัดอุดรธานี
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/เพจ-ท1-ฉบับ3-วัน-16-บัณฑิตน้อย-709x1024.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/358530-1-1024x683.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/01-1-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/06-768x1024.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/04-768x1024.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/03-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/0002-768x1024.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2023/03/001-768x1024.jpg)
เทศบาลนครอุดรธานี
เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ ๑๖ มีนาคม ๒๕๖๖ นักเรียนระดับปฐมวัย โรงเรียนเทศบาล ๑ โพศรี ได้ร่วมกิจกรรมรับวุฒิบัตร ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ ณ ห้องอุดรธานี ฮอลล์ ศูนย์การค้าเซ็นทรัลอุดรธานี อำเภอเมือง จังหวัดอุดรธานี