นายชูกิจ ผลทิพย์ ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนเทศบาล ๑ โพศรี ได้มอบหมายให้นายสำราญ ราตรีหว่าง และนางสาวอภิญญา พลบูรณ์ รองผู้อำนวยการสถานศึกษา ต้อนรับคณะ ผู้บริหาร และครู โรงเรียนมัธยมเทศบาล ๖ นครอุดรธานี ในการศึกษาดูงานศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ของโรงเรียนเทศบาล ๑ โพศรี วันที่ ๙ ธันวาคม ๒๕๖๕
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/เพจ-ท1-ฉบับ3-_9ธค65-1024x576.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/10552-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/10600-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_2022_5.12.9_221209-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_2022_3.12.9_221209-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_2022_4.12.9_221209-1024x768.jpg)
![](https://edu.udoncity.go.th/wp-content/uploads/2022/12/235682-1024x768.jpg)